Schumacher Jump Starter Power Pack Tambayoyi & Tatsuniyoyi

Kuna so ku sani game da Kunshin wutar lantarki na Schumacher jump Starter Tambayoyi? Wannan blog ɗin zai ba da duk bayanan da kuke nema. Hakanan zaka iya ganin anan wasu fa'idodi da rashin amfani na fakitin wutar lantarki na Schumacher jump Starter.

Menene Wannan Schumacher Jump Starter Power Pack Yake Yi?

Kunshin Schumacher shine mafarin tsalle mai ɗaukuwa, samar da wutar lantarki da kwampresar iska duk a daya. An ƙera shi don tsalle-tsalle motoci, manyan motoci, babura da sauran kananan injuna. Kunshin ya zo da na'urar damfara ta iska wacce za'a iya amfani da ita don hura tayoyi ko wasu abubuwa masu lebur, kamar ƙwallayen wasanni ko kayan wasan ƙwallon ƙafa. Bugu da kari, naúrar tana da ƙayyadaddun kayan haɗi guda biyu 12-volt waɗanda zasu iya tallafawa na'urori kamar wayoyin hannu, magoya baya da fitilu. Hasken LED da aka gina a ciki shima yana haskaka wurin aiki. Naúrar tana aiki da na ciki 12 amp baturi mai caji wanda ba shi da kulawa kuma ana iya caji shi ta hanyar toshe shi cikin madaidaicin tashar lantarki mai ƙarfin volt 120.

Kunshin wutar lantarki na Schumacher na iya fara duk motocin gas 12V ko dizal, manyan motoci, da SUVs. Kuna iya tsalle fara motar ku 20 sau akan caji guda. A matsayin babban mafarin tsalle, yana iya fara yawancin motoci, manyan motoci, da SUVs a cikin dakika. Kunshin wutar lantarki na Schumacher jump yana da ikon bayarwa 2,200 mafi girma amps da 425 cranking amps a 12 volts. Yana da ikon fara injin gas da dizal har zuwa 7 lita a cikin girman.

Ginshirin da aka gina a cikin 120-PSI compressor iska zai hura tayoyin cikin sauri da sauƙi. Hakanan ana iya amfani da ita don busa ƙura daga wuyar isa wurare ko busa abubuwa masu kumburi kamar katifun iska. Haske a gaban naúrar yana sauƙaƙa aiki a cikin ƙananan haske ko amfani dashi azaman walƙiya na gaggawa idan an buƙata..

Me yasa Zaka Sayi Kunshin Wutar Lantarki na Schumacher Jump Starter?

Yana da baturi mai ƙarfi, wanda zai samar da isasshen caji don sa injin motar ku ya yi aiki, ba tare da la'akari da yanayin ba. Batirinsa mai ƙarfi kuma abin dogaro zai tabbatar da cewa injin yana farawa da sauri kuma kuna kan hanya a cikin mintuna kaɗan na amfani da wannan rukunin mai ƙarfi Fakitin wutar lantarki na Schumacher na'ura ce mai ɗaukar hoto., wanda za'a iya sanyawa a cikin akwati ko safar hannu na motarka don ya kasance a shirye don amfani lokacin da kake bukata..

Ba zai rasa cajin sa cikin sauƙi ba ko da an bar shi na dogon lokaci ba tare da kulawa ba. Hakanan yana da nauyi sosai kuma baya ɗaukar sarari da yawa a cikin akwati ko safofin hannu.

Ɗayan mafi kyawun fasalin wannan samfurin shine ya zo tare da fakitin baturi mai caji. Wannan yana nufin cewa da zarar kun yi amfani da duk ƙarfin da ke cikin naúrar, kawai kuna toshe caja a cikin maɓalli kuma jira ya sake cajin baturin ku. Lokacin da kuka shirya sake fara tuƙi, kawai cire caja daga motarka kuma ka mayar da shi a ciki ta yadda zai sake komawa!

Ta yaya Schumacher Jump Starter Power Pack Aiki yake?

Danna nan Dubi Schumacher Jump Starter Power Pack cikakkun bayanai

Kunshin wutar lantarki na Schumacher jump Starter

Ana iya amfani da fakitin wutar lantarki mai ɗaukar nauyi na Schumacher don cajin batura. Ba a yi nufin su yi tsallen fara batura a hanyar gargajiya ba. Don cajin baturi, dole ne ka fara tabbatar da cewa baturin yana cikin yanayi mai kyau ba tare da lahani na ciki ko guntun wando ba. Idan kana da lafiyayyen baturi mai buƙatar caji kawai, bi wadannan matakan:

  • Tabbatar cewa duk na'urorin haɗi suna kashe kuma kunnawa a kashe idan kana cajin baturin abin hawa.
  • Haɗa tabbatacce (+) manne ja na fakitin wutar lantarki zuwa tabbatacce (+) tashar tashar baturi.
  • Haɗa mara kyau (-) manne baki na fakitin wutar lantarki zuwa filin karfe mara fenti nesa da baturi kuma nesa da layin mai ko sassa masu motsi..
  • Toshe fakitin wutar lantarki kuma ba shi damar yin caji 8-20 hours, ya danganta da girman naúrar ku. Yawancin raka'a suna da haske mai nuna LED wanda ke walƙiya kore lokacin caji, sa'an nan kuma ya zama mai ƙarfi idan an cika caji.
  • Tabbatar da cewa baturin ku yana riƙe da caji ta hanyar kunna abin hawa ko kunna na'urorin haɗi bayan cire maƙallan wutar lantarki daga baturin ku..

Ribobi Da Fursunoni na Kunshin Wutar Lantarki na Schumacher Jump Starter

Ribobi:

Ginshikan tsalle tsalle
Na farko, suna da ginshiƙan tsalle-tsalle. Don haka, ba dole ba ne ka damu da samun wani ya zo ya taimake ka lokacin da baturinka ya mutu. Kawai ciro fakitin wutar lantarki na tsalle-tsalle na Schumacher kuma komawa daidai inda kuke buƙatar zama.

Mai ɗaukar nauyi
Wani dalilin da ya sa suka shahara shi ne saboda ana iya ɗauka. Karamar na'ura ce wacce zaka iya ɗauka cikin sauƙi a hannu ɗaya. Ba ya buƙatar wani kafin caji don haka, ya dace don amfani kowane lokaci, a ko'ina. Babu sauran zama a makale a tsakiyar babu saboda motarka ta lalace kuma igiyoyin jumper ɗinka ba su kai ga wata abin hawa ba.. Tare da wannan Kunshin wutar lantarki na Schumacher Jump Starter, za ku iya ɗauka tare da ku ko'ina! Yana da sauƙin amfani da ɗauka. Kuna iya sarrafa shi cikin sauƙi da hannu ɗaya kuma ku adana shi a cikin akwati ba tare da wata matsala ba. Yana da sauƙin nauyi kawai 6 fam. Wannan ya sa ya zama sauƙi don ɗauka tare da ku koyaushe. Yana da fitilun LED mai ƙarfi tare da yanayin haske guda uku waɗanda ke da amfani idan akwai gaggawa ko kuma idan kun makale a cikin duhu..

Mai araha
Dalilin ƙarshe na waɗannan fakitin sun shahara saboda suna da araha. Kuna iya samun wannan alamar ta musamman don kewaye $100 kan layi ko a galibin shagunan sassan motoci. Wannan ba shi da tsada sosai fiye da sauran samfuran da ke siyar da kayayyaki iri ɗaya akan dubban daloli!

Fursunoni:

Ba shi da tashar USB don yin cajin na'urorin lantarki kamar wayoyi ko kwamfutar hannu.

Ta yaya Schumacher Jump Starter yafi Jumper Cables?

Schumacher Jump Starters sun fi igiyoyin tsalle saboda suna samar da baturi don fara motar ba tare da dogara ga wani abin hawa ba..

Schumacher Jump Starters suna da fasali da yawa waɗanda ke sa su zama babban madadin. Yawancin masu tsalle na USB suna buƙatar wani abin hawa don cajin baturi, wanda ke ɗaukar lokaci kuma yana iya zama haɗari ga abin hawan ku. Kunshin wutar lantarki na Schumacher jump Starter yana da ginanniyar baturi, don haka babu bukatar dogaro da wata abin hawa. Schumacher Jump Starters suna da fasalulluka na aminci waɗanda ke sanya shi mafi aminci fiye da sauran masu tsalle na USB. Kunshin wutar lantarki na Schumacher jump Starter yana da kariyar juzu'i, Halin baturi fitulun da kashe atomatik lokacin da cikakken caji.

Kebul na Jumper sau da yawa suna da wahalar isa ga ɗayan motar yayin da fakitin wutar lantarki na Schumacher mai ɗaukar nauyi ne ma'ana ana iya sanya shi kusa da abin hawan ku..

Za a iya amfani da Kunshin wutar lantarki na Schumacher Jump Starter azaman Caja Don Babur Ko Batirin Mota?

Duba Farashin Jump Starter Schumacher

Ee, amma kar a yi cajin baturi ta amfani da wannan samfurin lokacin da yanayin zafi ya kasa daskarewa (32° F ko 0 ° C).

Kunshin wutar lantarki na Schumacher shine kayan aiki wanda zaku iya amfani dashi don taimaka muku tsalle-fara motarku ba tare da dogaro da igiyoyin tsalle ba.. Fakitin wutar lantarki na Schumacher bashi da mashin wutar lantarki don toshe kayan haɗi, An tsara wannan rukunin don haɓaka batirin motar ku da dawo da ku kan hanya. Fakitin wutar lantarki mai tsalle don Batir 12-Volt yana ɗaya daga cikin mafi kyawun mafarin tsalle a can.

Yana da ƙarfi sosai kuma ya zo da abubuwa masu amfani da yawa. Babban fasalin shine 1200 peak amperage wanda zai ba ku damar fara yawancin motoci da manyan motoci har zuwa 10 sau kafin yana buƙatar sake cajin shi. Sauran fasalulluka waɗanda suka zo tare da wannan mafarin tsalle sune voltmeter, na'urar kwampreso, da tashoshin USB da yawa.

Wannan fakitin wutar lantarki na Schumacher jump Starter shima yana da hasken LED wanda ke ba da damar yin amfani da shi da daddare ko a wurare masu duhu kamar garejin ajiye motoci ko lungu.. Har ila yau, ya zo tare da akwati don ɗaukar shi a ko'ina ba tare da damuwa game da yin tafiya a kusa da wata jaka mai cike da kaya ba! Samfurin da kansa yayi nauyi 20 fam wanda ke nufin ba shi da nauyi sosai amma kuma ba shi da nauyi sosai, daidai girmansa.

Everstart Jump Starter Hakanan na'ura ce mai inganci don sake kunna mota. Yana da sauƙin nauyi kuma yana da sauƙin amfani. Wannan samfurin ba zai kasance a wurin ba a cikin akwati na matsakaicin motar direba, wanda ya sa ya dace ga masu mallakar su kasance a hannu idan sun kasance a cikin kullun.

Madadin Kunshin wutar lantarki na Schumacher Jump Starter

Yawancin masu canza canjin da ake amfani da su a cikin motocin fasinja a yau ana sarrafa su cikin gida. Wannan yana nufin cewa akwai ƙaramin allo na lantarki akan alternator wanda ke sarrafa adadin cajin da yake kashewa.. Yawancin lokaci ana riƙe wannan allo tare da sukurori biyu ko uku, kuma ana iya cirewa ba tare da wani kayan aiki na musamman ko ƙwarewa ba, fallasa na ciki na alternator.

Akwai saitin diodes, ake kira gada mai gyara, wanda ke mayar da wutar lantarkin AC da ake samarwa zuwa wutar lantarki ta DC. Akwai kuma iska guda uku a wurin, ake kira stator. Tashar baturi tana haɗi zuwa ƙarshen iska ɗaya, wanda ke samarwa 12 volts lokacin jujjuyawa. Fitarwa na kunna wuta yana haɗi zuwa wani iska, wanda ke aiki azaman electromagnet lokacin da aka ƙarfafa shi don juya rotor (iska ta uku) a cikin stator.

Mai sauya fakitin wutar lantarki na schumacher jump Starter abu ne na kowa kuma muhimmin sashi na kowace mota. Ita ce ke da alhakin samar da wutar lantarki da ke tafiya cikin motar kuma ana amfani da ita don cajin baturi, gudanar da kayan haɗi, da sauran ayyuka. Lokacin da kuka kunna motar ku, abu na farko da aka kunna shi ne alternator. Wannan yana taimakawa cajin baturi, amma kuma yana samar da wutar lantarki a cikin motar. Idan kana da mugun canji, to ba zai iya samar da isasshen wutar lantarki don biyan bukatun motar ku ba. Mai sauya fakitin wutar lantarki na schumacher jump Starter zai iya sa baturin ku ya mutu da sauri fiye da na al'ada wanda zai iya haifar da matsala tare da fara motar ku.. Hakanan yana iya haifar da wasu batutuwa kamar hasken wuta da sauran abubuwan da ke buƙatar wutar lantarki.

Duba Schumacher Jump Starter Power Pack Sharhin Abokin ciniki

Kammalawa

Fakitin wutar lantarki na tsalle-tsalle na wayar hannu na Schumacher suna da matukar amfani ga waɗanda koyaushe ke kan tafiya. Ko da lokacin da kuka sami nasarar gano wurin fita, Yin cajin wayar salula yana ɗaukar lokaci. Sunan mahaifi Schumacher 1.3 amp jump Starter ya zo tare da nau'ikan kayan haɗi daban-daban kuma an gina shi don ɗorewa, sanya shi kyakkyawan yanki na saka hannun jari ga duk wanda ke buƙatar iko akan tafi!